Kế hoạch số 147/KH-SGTVT ngày 09/4/2018 của Sở Giao thông vận tải về học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh chuyên đề năm 2018./. 10-4-2018 |
|
|
Ngày 02 tháng 4 năm 2018, tại Sở Giao thông Vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng, Giám đốc Sở GTVT đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 4 năm 2018. Dự họp có các đồng chí Lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng, đơn vị thuộc Sở. Sau khi xem xét nội dung báo cáo và ý kiến thảo luận của các phòng, đơn vị, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng, Giám đốc Sở Giao thông Vận tải kết luận: Cơ bản thống nhất với báo cáo đánh giá công tác tháng 3 và dự kiến công tác tháng 4 của các phòng, đơn vị thuộc Sở. Nhiệm vụ công tác tháng 4/2018, các phòng và đơn vị trực thuộc tập trung thực hiện những nội dung chính sau: 9-4-2018 |
![]() |
Hưởng ứng phong trào Tháng thanh niên 2018 và Kế hoạch số 03/KHPH-ĐTN ngày 27/02/2018 của Ban Thường vụ Đoàn khối các cơ quan tỉnh, Đoàn khối Doanh nghiệp và Huyện Đoàn Sa Thầy, ngày 06 tháng 3 năm 2018, đoàn viên thanh niên Chi đoàn Sở Giao thông Vận tải đã tham gia hoạt động tình nguyện tại IaLy, huyện Sa Thầy. 13-3-2018 |
|
Ngày 05 tháng 3 năm 2018 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 3/2018. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 02/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 3/2018 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 3/2018 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 9-3-2018 |
Kế hoạch số 25-KH/ĐUCS ngày 08/3/2018 của Đảng ủy Sở Giao thông vận tải về học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh chuyên đề năm 2018./. 8-3-2018 |
|
![]() |
Ngày 05 tháng 02 năm 2018 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 02/2018. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 01/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 02/2018 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 02/2018 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 7-2-2018 |
|
Thực hiện Kế hoạch số 02/KH-VP ngày 23/01/2018 của Hội đồng Nhân dân tỉnh Kon Tum về thăm, chúc Tết Nguyên đán Mậu Tuất năm 2018 của Tổ cấp ủy phụ trách địa bàn huyện Đắk Glei. Ngày 30/01/2018, đồng chí Vũ Văn Thuần, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Sở Giao thông Vận tải tổ chức Đoàn thăm, chúc Tết Nguyên đán Mậu Tuất năm 2018 tại xã kết nghĩa Mường Hoong, huyện Đăk Glei. 7-2-2018 |
|
Chiều ngày 17 tháng 01 năm 2018, tại Hội trường Sở, Đảng bộ Sở GTVT Tỉnh Kon Tum tổ chức tổng kết công tác của Đảng bộ năm 2017, triển khai nhiệm vụ năm 2018. Đồng chí Vũ Văn Thuần, Phó Bí thư Đảng ủy chủ trì hội nghị. 18-1-2018 |
|
Ngày 02 tháng 01 năm 2018, tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 01/2018. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 12/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 01/2018 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 01/2018 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 11-1-2018 |
|
Chiều ngày 29/12/2017, Chi bộ Văn phòng 2 thuộc Đảng bộ Sở Giao thông vận tải tỉnh Kon Tum, đã tiến hành tổ chức lế kết nạp Đảng viên mới cho 02 quần chúng công tác tại Phòng Quản lý vận tải, phương tiện và người lái, Sở Giao thông vận tải. 2-1-2018 |
|
Ngày 04 tháng 12 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Vũ Văn Thuần - Phó Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 12/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 11/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 12/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 12/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 6-12-2017 |
|
Ngày 30 tháng 10 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 11/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 10/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 11/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 11/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 1-11-2017 |
|
Ngày 03 tháng 10 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 10/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 9/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 10/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 10/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 9-10-2017 |
![]() |
Ngày 05 tháng 9 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 9/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 8/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 9/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 9/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 8-9-2017 |
|
Ngày 31 tháng 7 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 8/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở.Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 7/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 8/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 8/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 7-8-2017 |
|
Ngày 03 tháng 7 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 7/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 6/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 7/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 7/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 5-7-2017 |
|
Ngày 05 tháng 6 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 6/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 5/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 6/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 6/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 8-6-2017 |
|
Ngày 08 tháng 5 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 5/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 4/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 5/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các Phòng và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 5/2017 các Phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 15-5-2017 |
|
Sáng ngày 20/4/2017, UBND tỉnh tổ chức Lễ công bố và trao Quyết định bổ nhiệm Giám đốc Sở Giao thông vận tải tỉnh Kon Tum đối với ông Nguyễn Hữu Hùng; đồng chí Nguyễn Văn Hòa - Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh dự và trao Quyết định. 21-4-2017 |
|
Ngày 03 tháng 4 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Phó Giám đốc Phụ trách Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 4/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng, ban và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 3/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 4/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Phó Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ trong tháng 3/2017, để triển khai nhiệm vụ công tác tháng 4/2017 các phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 5-4-2017 |
|
Ngày 06 tháng 3 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Nguyễn Hữu Hùng - Phó Giám đốc Phụ trách Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 3/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng, ban và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 02/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 3/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Phó Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ trong tháng 02, để triển khai nhiệm vụ công tác tháng 3/2017 các phòng và đơn vị trực thuộc tập trung vào những nội dung chính sau: 7-3-2017 |
|
Được sự phân công, điều động của Ban Thường vụ Tỉnh ủy Kon Tum, đồng chí Huỳnh Tấn Phục, Tỉnh ủy viên, Giám đốc Sở Giao thông vận tải tham gia Ban Chấp hành, Ban Thường vụ và giữ chức Phó Bí thư Thành ủy Kon Tum khóa XI, nhiệm kỳ 2016-2021. Chiều 27/2/2017, HĐND thành phố Kon Tum khóa XI, nhiệm kỳ 2016 -2021 tiến hành kỳ họp bất thường bầu đồng chí Huỳnh Tấn Phục giữ chức danh Chủ tịch UBND thành phố Kon Tum. 1-3-2017 |
|
Ngày 06 tháng 02 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Vũ Văn Thuần - Phó Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 02/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng, ban và đơn vị trực thuộc Sở. Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 01/2017, nhiệm vụ kế hoạch tháng 02/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Phó Giám đốc Sở kết luận: Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các phòng, ban và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 02/2017 các phòng, ban, đơn vị tập trung vào những nội dung chính sau: 7-2-2017 |
|
Thực hiện Kế hoạch số 01/KH-UBND ngày 09/01/2017 của Uỷ ban nhân dân tỉnh Kon Tum về Kế hoạch thăm, chúc Tết Nguyên đán Đinh Dậu 2017 của Tổ cấp ủy phụ trách địa bàn huyện Đắk Glei 20-1-2017 |
|
Ngày 03 tháng 01 năm 2017 tại Hội trường Sở Giao thông vận tải, đồng chí Huỳnh Tấn Phục - Giám đốc Sở Giao thông vận tải đã chủ trì cuộc họp giao ban tháng 01/2017. Tham dự Hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở, lãnh đạo các phòng, ban và đơn vị trực thuộc Sở.Sau khi xem xét các nội dung báo cáo đánh giá công tác tháng 12/2016, nhiệm vụ kế hoạch tháng 01/2017 của Sở và ý kiến của các đồng chí dự họp, đồng chí Giám đốc Sở kết luận:Cơ bản thống nhất nội dung báo cáo đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ của các phòng, ban và đơn vị trực thuộc trong tháng. Nhiệm vụ công tác tháng 01/2017 các phòng, ban, đơn vị tập trung vào những nội dung chính sau: 6-1-2017 |
Trang trước Trang sau |